Ford bílar til sölu

40 bílar fundust
Ford GalaxyFord GalaxyFord GalaxyFord GalaxyFord Galaxy
Karl
3.000.000 kr.
2019
110.000 km
Dísel
210 Garðabær
Ford FiestaFord FiestaFord FiestaFord Fiesta
Hector
600.000 kr.
2017
271.000 km
Bensín
102 Vatnsmýri
Ford MustangFord MustangFord MustangFord MustangFord Mustang
Krúsi
1.900.000 kr.
2003
100.000 km
Bensín
465 Bíldudalur
Nýir bremsudiskar
Ford EdgeFord EdgeFord EdgeFord Edge
Edgaras
480.000 kr.
2007
210.000 km
Bensín
109 Neðra Breiðholt
Ford B-maxFord B-maxFord B-maxFord B-maxFord B-max
Teitur Arni
1.350.000 kr.
2016
80.000 km
Bensín
220 Hafnarfjörður
Ford MustangFord MustangFord MustangFord MustangFord Mustang
Daniel
6.890.000 kr.
2017
100.000 km
Bensín
270 Mosfellsbær
Ný tímakeðjaNý heilsársdekkNý smurður
Ford GalaxyFord GalaxyFord GalaxyFord GalaxyFord Galaxy
Владислав
1.650.000 kr.
2016
174.000 km
Dísel
104 Vogar
Ford Transit connectFord Transit connectFord Transit connectFord Transit connectFord Transit connect
Liridon Tafa
Liridon Tafa
2.790.000 kr.
2019
95.000 km
Dísel
210 Garðabær
Ford Focus ActiveFord Focus ActiveFord Focus ActiveFord Focus ActiveFord Focus Active
Liridon Tafa
Liridon Tafa
2.890.000 kr.
2019
45.000 km
Bensín
210 Garðabær
Ford FocusFord FocusFord FocusFord Focus
Már
700.000 kr.
2016
187.000 km
Bensín
104 Vogar
Ford MondeoFord MondeoFord MondeoFord MondeoFord Mondeo
Raswann
900.000 kr.
2015
201.000 km
Bensín
221 Hafnarfjörður
Ford MustangFord MustangFord MustangFord MustangFord Mustang
Stefan
2.500.000 kr.
2002
100.000 km
Bensín
112 Grafarvogur
Ford FocusFord FocusFord FocusFord FocusFord Focus
Sandra
800.000 kr.
2015
90.000 km
Dísel
270 Mosfellsbær
Ford MondeoFord MondeoFord MondeoFord MondeoFord Mondeo
Maks
700.000 kr.
2013
198.000 km
Dísel
113 Grafarholt
Ford FiestaFord FiestaFord FiestaFord FiestaFord Fiesta
Alfreð
950.000 kr.
2017
71.000 km
Bensín
101 Miðbær
Ford FocusFord FocusFord Focus
Serg
370.000 kr.
2014
159.000 km
Bensín
210 Garðabær
Ford EscapeFord EscapeFord EscapeFord Escape
430.000 kr.
2008
224.000 km
Bensín
730 Reyðarfjörður
Nýleg glóðarkertiMeð krókNýir bremsudiskar
Ford TransitFord TransitFord TransitFord TransitFord Transit
1.200.000 kr.
2012
203.000 km
Dísel
190 Vogar
Ford ExplorerFord ExplorerFord ExplorerFord Explorer
Jón
Jón
7.190.000 kr.
2025
10.600 km
Rafmagn
113 Grafarholt
Ford TransitFord TransitFord TransitFord TransitFord Transit
4.600.000 kr.
2007
53.200 km
Dísel
200 Kópavogur
Ford FocusFord FocusFord FocusFord FocusFord Focus
Firyl
850.000 kr.
2017
180.000 km
Bensín
220 Hafnarfjörður
Ford Transit
Birkir
5.500.000 kr.
2024
42.000 km
Dísel
640 Húsavík
Ford GalaxyFord GalaxyFord GalaxyFord GalaxyFord Galaxy
2.000.000 kr.
2016
165.000 km
Dísel
110 Árbær
Ford F150Ford F150Ford F150Ford F150Ford F150
Bor ehf
9.900.000 kr.
2023
61.000 km
Rafmagn
810 Hveragerði
Ford KaFord KaFord KaFord Ka
450.000 kr.
2016
780.000 km
Bensín
110 Árbær
Með krókNý smurðurNý tímakeðja
Ford Transit connectFord Transit connectFord Transit connect
Arinbjörn
3.250.000 kr.
2019
102.000 km
Dísel
201 Kópavogur
Ford FiestaFord FiestaFord FiestaFord FiestaFord Fiesta
Ómar
Ómar
1.190.000 kr.
2016
67.000 km
Bensín
109 Neðra Breiðholt
Ford ExplorerFord ExplorerFord Explorer
990.000 kr.
2008
248.123 km
Bensín
220 Hafnarfjörður
Taka Bílavaktina í notkun
Vertu fyrstur að fá tilkynningar um nýja bíla.
Ford MondeoFord Mondeo
Bjarki
1.890.000 kr.
2016
131.500 km
Dísel
200 Kópavogur
Ford TransitFord TransitFord TransitFord Transit
Sigurjón
Sigurjón
2.600.000 kr.
2016
240.000 km
Dísel
806 Selfoss

Gerðir og verð Ford

GerðirVerð fráNú til sölu
Ford B-max1.350.000 kr.1 ökutæki
Ford Edge480.000 kr.1 ökutæki
Ford Escape320.000 kr.2 ökutæki
Ford Explorer990.000 kr.3 ökutæki
Ford F1509.900.000 kr.1 ökutæki
Ford F3502.000.000 kr.2 ökutæki
Ford Fiesta600.000 kr.5 ökutæki
Ford Focus370.000 kr.5 ökutæki
Ford Focus RS6.250.000 kr.1 ökutæki
Ford Galaxy1.650.000 kr.3 ökutæki
Ford Ka450.000 kr.1 ökutæki
Ford Mondeo700.000 kr.3 ökutæki
Ford Mustang1.900.000 kr.3 ökutæki
Ford Mustang Mach-E-1 ökutæki
Ford Puma3.100.000 kr.1 ökutæki
Ford Transit1.200.000 kr.7 ökutæki
Hér finnur þú 40 notaða Ford bíla til sölu frá einkaaðilum á Íslandi. Vinsælustu gerðirnar eru Transit, Focus, Fiesta. Berðu saman verð og kílómetrastöðu beint á síðunni.
Auto.is - auto@auto.is - Öruggur vefur fyrir kaup og sölu á bílum á Íslandi
© 2026 auto.is - kt: 560223-1880