Kia bílar til sölu

38 bílar fundust
Kia SportageKia SportageKia SportageKia SportageKia Sportage
Brimdis Klara
1.400.000 kr.
2016
141.000 km
Dísel
111 Efra Breiðholt
Kia CeedKia CeedKia CeedKia CeedKia Ceed
Stefan
600.000 kr.
2014
234.000 km
Bensín
161 Reykjavík
Kia CeedKia CeedKia CeedKia CeedKia Ceed
1.290.000 kr.
2017
176.000 km
Dísel
112 Grafarvogur
Kia SorentoKia SorentoKia SorentoKia SorentoKia Sorento
Michal
1.450.000 kr.
2015
256.000 km
Dísel
110 Árbær
Nagladekk fylgja
Kia RioKia RioKia RioKia RioKia Rio
Hlynur
790.000 kr.
2014
168.000 km
Dísel
113 Grafarholt
Kia CeedKia CeedKia CeedKia CeedKia Ceed
Olafur
850.000 kr.
2014
154.000 km
Bensín
201 Kópavogur
Kia OptimaKia OptimaKia OptimaKia OptimaKia Optima
Stefan
2.790.000 kr.
2020
79.000 km
Plug-in Hybrid
220 Hafnarfjörður
Kia RioKia RioKia RioKia RioKia Rio
Helga
1.190.000 kr.
2018
174.000 km
Dísel
800 Selfoss
Kia SorentoKia SorentoKia SorentoKia SorentoKia Sorento
Stefan
3.790.000 kr.
2019
197.000 km
Dísel
230 Reykjanesbær
Kia CeedKia CeedKia CeedKia CeedKia Ceed
1.390.000 kr.
2017
148.000 km
Dísel
112 Grafarvogur
Með krók
Kia Sportage Luxury PanoramaKia Sportage Luxury PanoramaKia Sportage Luxury PanoramaKia Sportage Luxury PanoramaKia Sportage Luxury Panorama
Stefán
Stefán
3.890.000 kr.
2019
107.000 km
Dísel
110 Árbær
Kia Ev6Kia Ev6Kia Ev6Kia Ev6Kia Ev6
Fjolnir
5.690.000 kr.
2023
48.000 km
Rafmagn
210 Garðabær
Kia SorentoKia SorentoKia SorentoKia SorentoKia Sorento
Ragnar
1.200.000 kr.
2012
242.000 km
Dísel
260 Njarðvík
Kia Niro
3.000.000 kr.
2022
97.119 km
Rafmagn
605 Akureyri
Kia Ev5Kia Ev5Kia Ev5Kia Ev5Kia Ev5
Alli
7.990.000 kr.
2026
1.600 km
Rafmagn
201 Kópavogur
Kia CeedKia CeedKia CeedKia CeedKia Ceed
Aron
1.590.000 kr.
2017
125.000 km
Dísel
200 Kópavogur
Kia SportageKia SportageKia SportageKia SportageKia Sportage
Auðbjörg
Auðbjörg
6.490.000 kr.
2022
43.000 km
Plug-in Hybrid
765 Djúpivogur
Kia Soul
Hilmar
Hilmar
1.000.000 kr.
2015
109.999 km
Rafmagn
103 Kringlan/Hvassal
Kia SportageKia SportageKia SportageKia SportageKia Sportage
SaevarG23
2.700.000 kr.
2019
160.000 km
Dísel
220 Hafnarfjörður
Kia CeedKia CeedKia Ceed
Guðjón
800.000 kr.
2015
183.000 km
Dísel
110 Árbær
Kia SportageKia SportageKia SportageKia SportageKia Sportage
Birkir
Birkir
4.299.000 kr.
2023
114.000 km
Plug-in Hybrid
603 Akureyri
Kia SportageKia SportageKia SportageKia SportageKia Sportage
Agnar
2.200.000 kr.
2018
180.000 km
Dísel
600 Akureyri
Kia PicantoKia PicantoKia PicantoKia Picanto
Þorgeir
990.000 kr.
2016
65.000 km
Bensín
210 Garðabær
Kia Sorento blKia Sorento blKia Sorento blKia Sorento blKia Sorento bl
Mr F
890.000 kr.
2010
173.000 km
Dísel
200 Kópavogur
Kia PicantoKia PicantoKia PicantoKia PicantoKia Picanto
300.000 kr.
2015
104.000 km
Bensín
221 Hafnarfjörður
Kia CeedKia CeedKia CeedKia CeedKia Ceed
Róbert
2.990.000 kr.
2022
89.000 km
Plug-in Hybrid
300 Akranes
Kia SportageKia SportageKia SportageKia SportageKia Sportage
Thorsteinn
Thorsteinn
1.700.000 kr.
2017
222.302 km
Dísel
840 Laugarvatn
Kia XCeed Style Plug-in HybridKia XCeed Style Plug-in HybridKia XCeed Style Plug-in HybridKia XCeed Style Plug-in HybridKia XCeed Style Plug-in Hybrid
Wioleta S
3.790.000 kr.
2021
42.000 km
Plug-in Hybrid
221 Hafnarfjörður
Taka Bílavaktina í notkun
Vertu fyrstur að fá tilkynningar um nýja bíla.
Kia CeedKia CeedKia CeedKia CeedKia Ceed
Gunnar
990.000 kr.
2015
182.000 km
Dísel
200 Kópavogur
Kia SportageKia SportageKia SportageKia SportageKia Sportage
2.590.000 kr.
2018
142.000 km
Dísel
415 Bolungarvík

Gerðir og verð Kia

GerðirVerð fráNú til sölu
Kia Carens1.250.000 kr.1 ökutæki
Kia Ceed600.000 kr.10 ökutæki
Kia Ev58.590.000 kr.1 ökutæki
Kia Ev65.490.000 kr.1 ökutæki
Kia Niro3.000.000 kr.1 ökutæki
Kia Optima2.790.000 kr.1 ökutæki
Kia Picanto300.000 kr.3 ökutæki
Kia Rio300.000 kr.3 ökutæki
Kia Sorento890.000 kr.7 ökutæki
Kia Soul1.000.000 kr.1 ökutæki
Kia Sportage1.350.000 kr.9 ökutæki
Hér finnur þú 38 notaða Kia bíla til sölu frá einkaaðilum á Íslandi. Vinsælustu gerðirnar eru Ceed, Sportage, Sorento. Berðu saman verð og kílómetrastöðu beint á síðunni.
Auto.is - auto@auto.is - Öruggur vefur fyrir kaup og sölu á bílum á Íslandi
© 2026 auto.is - kt: 560223-1880