Renault bílar til sölu

27 bílar fundust
Renault MeganeRenault MeganeRenault MeganeRenault MeganeRenault Megane
300.000 kr.
2014
194.034 km
Dísel
801 Selfoss
Renault MeganeRenault MeganeRenault MeganeRenault MeganeRenault Megane
Cristofor
440.000 kr.
2014
208.000 km
Dísel
200 Kópavogur
Renault ClioRenault ClioRenault ClioRenault ClioRenault Clio
Oleg
380.000 kr.
2014
166.000 km
Bensín
200 Kópavogur
Renault ClioRenault ClioRenault ClioRenault ClioRenault Clio
Magda
250.000 kr.
2011
160.000 km
Bensín
221 Hafnarfjörður
Renault MeganeRenault MeganeRenault MeganeRenault MeganeRenault Megane
Ingimar
Ingimar
1.290.000 kr.
2016
138.000 km
Dísel
103 Kringlan/Hvassal
Með krók
Renault CapturRenault CapturRenault CapturRenault CapturRenault Captur
Katrin Alda
1.000.000 kr.
2016
134.000 km
Dísel
260 Njarðvík
Renault ClioRenault ClioRenault Clio
Anita
990.000 kr.
2015
87.000 km
Dísel
800 Selfoss
Renault MasterRenault MasterRenault MasterRenault MasterRenault Master
Mountain
1.650.000 kr.
2017
270.000 km
Dísel
235 Keflavíkurflugvöllur
Renault TraficRenault TraficRenault TraficRenault TraficRenault Trafic
Mountain
1.900.000 kr.
2018
278.000 km
Dísel
235 Keflavíkurflugvöllur
Renault TraficRenault TraficRenault TraficRenault TraficRenault Trafic
Sveinbjörn
1.100.000 kr.
2013
220.000 km
Dísel
600 Akureyri
Renault Megane Sport Tourer LimitedRenault Megane Sport Tourer LimitedRenault Megane Sport Tourer LimitedRenault Megane Sport Tourer LimitedRenault Megane Sport Tourer Limited
Sveinn K
Sveinn K
790.000 kr.
2015
84.500 km
Dísel
105 Austurbær
Renault ClioRenault ClioRenault ClioRenault ClioRenault Clio
Þorsteinn
590.000 kr.
2016
189.000 km
Bensín
110 Árbær
Renault TraficRenault TraficRenault Trafic
3.300.000 kr.
2020
135.000 km
Dísel
220 Hafnarfjörður
Renault TraficRenault TraficRenault Trafic
Scotty
190.000 kr.
2011
310.000 km
Dísel
200 Kópavogur
Renault ClioRenault ClioRenault ClioRenault ClioRenault Clio
Valdimar
800.000 kr.
2014
215.000 km
Dísel
310 Borgarnes
Renault ClioRenault ClioRenault ClioRenault ClioRenault Clio
Stefan
Stefan
690.000 kr.
2014
226.570 km
Dísel
810 Hveragerði
Renault ClioRenault ClioRenault ClioRenault ClioRenault Clio
Jónína
990.000 kr.
2017
172.000 km
Dísel
220 Hafnarfjörður
Renault KadjarRenault KadjarRenault KadjarRenault Kadjar
Gudbjorg
1.100.000 kr.
2017
177.000 km
Dísel
262 Ásbrú
Renault Megane Wagon BOSERenault Megane Wagon BOSERenault Megane Wagon BOSERenault Megane Wagon BOSERenault Megane Wagon BOSE
800.000 kr.
2015
167.000 km
Dísel
113 Grafarholt
Renault ClioRenault ClioRenault ClioRenault ClioRenault Clio
Logi
900.000 kr.
2017
79.000 km
Bensín
225 Garðabær
Renault KangooRenault KangooRenault KangooRenault Kangoo
Magnus
730.000 kr.
2013
146.000 km
Dísel
201 Kópavogur
Renault Trafic
Sævar
2.390.000 kr.
2019
180.000 km
Dísel
260 Njarðvík
Renault TraficRenault TraficRenault TraficRenault TraficRenault Trafic
Þórður
7.450.000 kr.
2023
99.000 km
Dísel
600 Akureyri
Renault KoleosRenault KoleosRenault KoleosRenault KoleosRenault Koleos
3.200.000 kr.
2018
147.000 km
Dísel
740 Neskaupstaður
Renault ClioRenault ClioRenault ClioRenault ClioRenault Clio
Andrius
820.000 kr.
2014
108.000 km
Dísel
113 Grafarholt
Taka Bílavaktina í notkun
Vertu fyrstur að fá tilkynningar um nýja bíla.
Renault TraficRenault TraficRenault TraficRenault TraficRenault Trafic
Þröstur
Þröstur
1.240.000 kr.
2013
136.000 km
Dísel
355 Ólafsvík
Renault TraficRenault TraficRenault TraficRenault TraficRenault Trafic
Þröstur
Þröstur
1.240.000 kr.
2013
136.000 km
Dísel
355 Ólafsvík

Gerðir og verð Renault

GerðirVerð fráNú til sölu
Renault Captur1.000.000 kr.2 ökutæki
Renault Clio350.000 kr.9 ökutæki
Renault Kadjar1.100.000 kr.1 ökutæki
Renault Kangoo730.000 kr.1 ökutæki
Renault Koleos3.200.000 kr.1 ökutæki
Renault Master1.650.000 kr.1 ökutæki
Renault Megane300.000 kr.5 ökutæki
Renault Trafic190.000 kr.8 ökutæki
Hér finnur þú 27 notaða Renault bíla til sölu frá einkaaðilum á Íslandi. Vinsælustu gerðirnar eru Clio, Trafic, Megane. Berðu saman verð og kílómetrastöðu beint á síðunni.
Auto.is - auto@auto.is - Öruggur vefur fyrir kaup og sölu á bílum á Íslandi
© 2026 auto.is - kt: 560223-1880